Merki Sameykis á smærri skjá

Grettisgötu 89
105 Reykjavik
Ísland

525-8330
sameyki@sameyki.is
6202690-3449

Listi yfir trúnaðarmenn

Hver er túnaðarmaður á þínum vinnustað?

Hann getur aðstoðað þig ef á þarf að halda.

Halda áfram
Nafn Vinnustaður Deild
Alma Hrund Árnadóttir 2023 Farþegaþjónusta A-vakt
Steinunn Huld Gunnarsdóttir Austurborg Leikskóli
Aþena Ósk Árnadóttir Austurbrún 6a Reykjavíkurborg
Heiða Vernharðsdóttir Austurbæjarskóli
Ísól Eir Svansdóttir Álfaland Skammtímavistun
Hafdís Björnsdóttir Árborg Þjónustumiðstöð Álftarima 2
Jónína Sigríður Magnúsdóttir Árbæjarlaug
Ingibjörg Áskelsdóttir Árbæjarsafn
Rúnar Smári Jensson Árland 9 Reykjavíkurborg
Hildur Jósteinsdóttir Ártúnsskóli
Helga G Hjörleifsdóttir Ás styrktarfélag Bjarkarás - Lækjarás
Christelle Celine Jenny Bimier Ás styrktarfélag Vinnustofa Ögurhvarfi
Helena Karlsdóttir Ás styrktarfélag Búsetukjarni Unnargrund 2
Bergþóra Arnarsdóttir Ás styrktarfélag Langagerði
Linda Leifsdóttir Ás, Mörk og Grund
Sigrún Kristjánsdóttir ÁTVR Skrifstofa
Tara Kristín Kjartansdóttir Bakkaborg Leikskóli
Þórarinn Hjartarson Barðastaðir 35 Sambýli
Ragnar Snorrason Barnarverndarstofa Stuðlar
Sigurður Svanur Pálsson Barnaverndarstofa Lækjarbakki
Kristinn Freyr Jörundsson Bílastæðasjóður
María Þórðardóttir Borgarbókasafn Sólheimum
Rut Ragnarsdóttir Borgarbókasafn Kringla
Ásta Halldóra Ólafsdóttir Borgarbókasafn Spöngin
Guðrún Elísa Ragnarsdóttir Borgarbókasafn Grófinni
Dagný Viggósdóttir Borgarholtsskóli
Áslaug Finnsdóttir Borgaskóli
Guðbjörg Björnsdóttir Búsetukjarni Bríetartúni 30
Hrafnhildur S Sigurðardóttir Búsetukjarni Gunnarsbraut og Sóleyjargata
Anna Björk Björgvinsdóttir Byggðarendi 6 Reykjavíkurborg
Helga Sigurðardóttir Dvalarheimilið Höfði Tindur - Vík
Kristinn Jónsson Embætti landlæknis
Hrönn Jónsdóttir Engjaskóli
Garðar Svansson Fangavarðafélag Íslands Áheyrnarfulltrúi
Sævör Þorvarðardóttir Fangelsismálastofnun Kvíabryggja
Jóhann Ágústsson Fangelsismálastofnun Litla Hraun
Marlín Aldís Stefánsdóttir Fangelsismálastofnun Hólmsheiði
Guðbjörg Erna Erlingsdóttir Faxaflóahafnir
Hildur Þorvaldsdóttir Fellaskóli
Braghildur S. Little Matthíasd Félag heilbrigðisritara Áheyrnarfulltrúi
Sveinn Pálsson Félag íslenskra félagsliða Áheyrnarfulltrúi
Andrés Freyr Gíslason Félagsbústaðir
Þórunn Margrét Jónasdóttir Fiskistofa
Heimir Sigurður Karlsson Fiskistofa Veiðieftirlitsmenn
Reynir Ólafsson Fjármálaeftirlitið
Lilja Magnúsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Viðar Ágústsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Guðmundur Ásgeir Eiríksson Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Inga Lára Pétursdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Úlfhildur Flosadóttir Fjölskyldu og húsdýragarðurinn
Kristín Másdóttir Flensborgarskólinn
Kristín Guðrún Ólafsdóttir Foldaskóli
Sigurður Borgar Bjarnason Fríhöfnin ehf Verslun A-vakt
Rosa Maria Ruiz Fresneda Frístundaheimilið Gulahlíð
Nick Ward Frístundaheimilið Gulahlíð
Friederike Leiberg Frístundaheimilið Halastjarnan Háteigsskóli
Katrín Einarsdóttir Frístundamiðstöðin Ársel Barnastarf
Birna Daðadóttir Birnir Frístundamiðstöðin Ársel Unglingastarf
Elva Björk Jónmundsdóttir Frjótæknafélag Íslands Búnaðarsamtök Vesturlands
Anna Sigríður Þórhallsdóttir Geislabaugur Leikskóli
Kolbrún Jónsdóttir Greiningar - og ráðgjafarstöð ríkisins
Helena Þóra Kærnested Grundarland 17 Reykjavíkurborg
Ingveldur Jónsdóttir Grundaskóli Akranes
Elva Hrund Þórisdóttir Gufunesbær
Helga Bryndís Kristjánsdóttir Gufunesbær Frístundamiðstöð
Guðjón Bjarki Sverrisson Hafnarfjarðarbær Berjahlíð, Svöluás og Einiberg
Eydís Heiða Njarðardóttir Hafrannsóknastofnun
Lárus Rúnar Grétarsson Háaleitisskóli Álftamýri
Sigríður Poulsen Háskóli Íslands Tilraunastofa Keldum
Anna Friðriksdóttir Háskóli Íslands Tannlæknadeild
Þorsteinn Jónsson Háskóli Íslands Raunvísindastofnun
Erla Ósk Hermannsdóttir Háskóli Íslands Nemendaskrá
Ómar Jónsson Háskóli Íslands Rekstur fasteigna
Kristín Konráðsdóttir Háskólinn á Akureyri
Védís Guðjónsdóttir Háteigsskóli
Sigurgeir Sigurgeirsson Heilbrigðisstofnun Vestfjarða
Kristný Lóa Traustadóttir Heilbrigðisstofnun Vesturlands Akranes
Ástríður Jóhanna Jensdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Efstaleiti
Margrét Vigdís Eiríksdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Heimahjúkrun
Magnús Grétar Ingibergsson Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Álfabakki
Þórhildur Hafsteinsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Árbær
Erlingur Arthursson Heilsustofnun NLFÍ
Jón Pétursson Heimaþjónusta Skúlagötu 46
Erna Björt Árnadóttir Héraðsdómur Reykjaness
Gísli Garðarsson Héraðsdómur Reykjavíkur
Hlín Risten Þórhallsdóttir Héraðssaksóknari
Gylfi Már Sigurðsson Hitt húsið
Rakel Jónsdóttir Hof Leikskóli
Róbert Blanco Hólaberg 86 Reykjavíkurborg
Katrín Kristín Hallgrímsdóttir Hólabrekkuskóli
Björg Snjólfsdóttir Hrafnista Laugarás
Eva Margrét Guðnadóttir Hraunberg 15 Skammtímaheimili
Mary Björk Þorsteinsdóttir Hugverkastofan
Elín Þóra Eiríksdóttir Húsnæðis - og mannvirkjastofnun
Gerður Guðjónsdóttir Höfði dvalarheimili Akranes Hólmur neðri hæð
Sigurbjörg Erlingsdóttir Isavia Vopnaleit A-vakt
Helena Sigurbergsdóttir Isavia Öryggisstjórnstöð
Elvar Már Þrastarson Isavia Vopnaleit A-vakt
Kristján Þór Karlsson Isavia Skrifstofa
Skúli Pálsson Isavia - 734
Rebekka María Pálsdóttir Íbúðakjarni Móavegi 10
Íris Björk Felixdóttir Ísafjarðarbær Félagsþjónusta
Margrét T Friðriksdóttir Klettaskóli
Jón Sergio C Sigurðsson Klettaskóli
Birna Jóhanna Ragnarsdóttir Klébergsskóli
Hafdís Ósk Jónsdóttir Landbúnaðarháskóli Íslands Hvanneyri
Vigfús Ægir Vigfússon Landgræðslan
Ólafur Ásmundsson Landhelgisgæslan Keflavíkurflugvöllur
Rafn Sigurgeir Sigurðsson Landhelgisgæslan Flugtæknideild
Haraldur I Benediktsson Landhelgisgæslan Stjórnstöð
Carsten Jón Kristinsson Landmælingar Íslands
Birna María Ásgeirsdóttir Landnámssýningin
Hafdís Hulda Vilhjálmsdóttir Landsbókasafn Íslands Háskólabókasafn
Auður Kristjánsdóttir Landspítali háskólasjúkrahús Blóðbankinn
Margrét Ólöf Héðinsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Miðstöð sjúkraskrárita
Kristófer Ingi Svavarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öldrunardeild H
Edvard Dan Eðvarðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þjónusta og gæðamál
Pétur Ásbjörnsson Landspítali Háskólasjúkrahús Heilbrigðis-og upplýsingatækni HUT
Ingunn Sólveig Aradóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Símaver
Hörður V Vilhjálmsson Landspítali Háskólasjúkrahús Réttardeðdeild
Aldís Ósk Finnsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Móttökugeðdeild 33A
Birgir Kristbjörn Hauksson Landspítali Háskólasjúkrahús Eldhús og matsalir
Ingigerður Guðmundsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Vaktasmiðir - aðgerðasvið
Tryggvi Jósteinsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir Fossvogi
Ísak Hrafn Stefánsson Landspítali Háskólasjúkrahús Sérhæfð endurhæfingargeðdeild
Snorri Steinn Sigurðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Flutningadeild Fossvogi
Dagbjört Bríet B Lárusdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Barna - og unglingageðdeild
Erna Hödd Pálmadóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Bráðageðdeild 32 C
Jón Brynjarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir Hringbraut
Þorvaldur Kristjánsson Landspítali Háskólasjúkrahús Laugarás meðferðargeðdeild
Bessi Eydal Egilsson Landspítali Háskólasjúkrahús Geðendurhæfingardeild
Thelma Ósk Jóhannesdóttir Landspítalinn háskólasjúkrahús Göngudeild 11A
Garðar Kristjánsson Landsspítali Háskólasjúkrahús Móttökugeðdeild 33A
Birgitta Róbertsdóttir Langholtsskóli
Guðmundur Valdimar Rafnsson Laugalækjarskóli
Ester Guðmundsdóttir Laugarnesskóli
Guðfinna Guðfinnsdóttir Lánasjóður íslenskra námsmanna Rjáðgjafadeild
Erna Haraldsdóttir Leikskólinn Garðasel Akranesi
Yrsa Rós Brynjudóttir Leikskólinn Jöklaborg
Þorbjörg Una Þorgilsdóttir Leikskólinn Rauðhóll
Elsa María Gunnarsdóttir Leikskólinn Sunnuás
Þórhildur Heimisdóttir Listasafn Íslands Móttökufulltrúar
Hrafnhildur Baldursdóttir Listasafn Reykjavíkur Kjarvalsstaðir
Þórunn Magnúsdóttir Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins
Kristín Hauksdóttir Ljósmyndasafn Reykjavíkur
Ingibjörg Óskarsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurjón Gunnarsson L-SAM Lífeyrisdeild
Þórdís Richter L-SAM Lífeyrisdeild
Sölvi Stefán Arnarson L-SAM Lífeyrisdeild
Elvar Ástráðsson L-SAM Lífeyrisdeild
Jóhann Gunnar Jónsson L-SAM Lífeyrisdeild
Lilja Elsa Sörladóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Bryndís Þorsteinsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðjón Magnússon L-SAM Lífeyrisdeild
Hrafnhildur Guðmundsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðrún Árnadóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Hersir Oddsson L-SAM Lífeyrisdeild
Marías Sveinsson L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurður H Helgason L-SAM
Ásgerður Þóra Ásgeirsdóttir Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu
Karl Helgi Jónsson Lögreglustjórinn á höfuðborgarsvæðinu Fangaverðir
Vilhjálmur Þór Þórisson Lögreglustjórinn á Suðurnesjum Landamæraverðir B-vakt
Eysteinn Helgi Friðriksson Lögreglustjórinn á Suðurnesjum
Inger Schiöth Matvælastofnun
Sigurður Halldór Bjarnason Menntamálastofnun
Kent Lárus Björnsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
Kári Sigurðsson Miðberg Frístundamiðstöð unglingastarf
Sigrún Ósk Arnardóttir Miðberg félagsmiðstöð barnastarf
Esther Sigurðardóttir Móavað 9
Marín Ásmundsdóttir Náttúrufræðistofnun Íslands
Margrét Þ Rögnvaldsdóttir Norðlingaskóli
Bergþóra Skarphéðinsdóttir Nóaborg Leikskóli
Maryna Ivchenko Orkuveita Reykjavíkur
Sara Sigurjónsdóttir Orkuveita Reykjavíkur Þjónustusvið
Halldor Guðsteinn Guðsteinsson Rangársel 16-20 Íbúðakjarni
Elísabet M Nickel Stefánsdótti Rarik ohf Fjárreiðsludeild
Astrid Sörensen Reykjalundur
Birna Metúsalemsdóttir Reykjavíkurborg Þjónustuver
Guðrún Pálsdóttir Reykjavíkurborg Fjármálaskrifstofa
Ægir Hugason Reykjavíkurborg Velferðarsvið
Guðrún Geirsdóttir Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Þórðarsveig 1
Jóhannes A Levy Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Hátúni 6
Berglind Björk Þórhallsdóttir Reykjavíkurborg Þingvað 3
Hólmfríður St Sveinsdóttir Reykjavíkurborg Þorrasel dagþjálfun aldraðra
Ólöf Rún Steinarsdóttir Reykjavíkurborg Fjármála og áhættustýringarsvið
Enisa Cardaklija Ríkiskaup
Birgir Sigurðsson Ríkislögreglustjóri
Ingvar Kristinn Hreinsson Ríkisskattstjóri Siglufjörður
Gunnlaug Steinunn Árnadóttir Ríkisskattstjóri Akureyri
Kristín Guðjónsdóttir Ríkisskattstjóri Akranes
Magnea Bjarnadóttir Ríkisskattstjóri Hella
Harpa Björnsdóttir Ríkisskattstjóri Ísafjörður
Margrét Högnadóttir Ríkisskattstjóri Reykjavík
Hendricus E Bjarnason Ríkisskattstjóri Reykjavík
Guðrún Ólöf Gunnarsdóttir RUV
Lotta B Jónsdóttir Sambýlið Sporhamrar 5
Halldóra S Sigurþórsdóttir Samgöngustofa
Þorgeir Steingrímsson SÁÁ
Kolbrún Ósk Svansdóttir SÁÁ
Þórunn Ansnes Bjarnadóttir SÁÁ
Pétur Valdimarsson Selásskóli
Vilborg Jónsdóttir Seljahlíð Heimili aldraðra
Anna Rut Hellenardóttir Seltjarnarnes Grunnskólinn
Jóhannes G Benjamínsson Seltjarnarnes Áhaldahús
Unnur Þóra Skúladóttir Sjálfsbjargarhúsið
Ágústa Rós Árnadóttir Sjóminjasafnið í Reykjavík
Aðalheiður Sigríður Jörgensen Sjúkratryggingar Íslands
Anna Lára Guðnadóttir Sjúkratryggingar Íslands
Agli Sulollari Skammtímadvöl Vesturbrún 17
Ragnheiður Heidi Hansen Skálatún
Anna Pálína Jónsdóttir Skógræktin
Elfa Ingólfsdóttir Sólvangur
Ágústa Sigurðardóttir Strætó BS Hestháls
Pétur Karlsson Strætó BS Hestháls
Judit Varga Strætó BS Mjóddin
Steinunn Hreinsdóttir Styrktarfélag lamaðra og fatlaðra
Breki Bergþórsson Sundhöll Reykjavíkur
Ingólfur Klausen Sundlaug Seltjarnarness
Elva Dröfn Sveinsdóttir Sýslumaðurinn á Austurlandi
Helga Aðalbjörg Þórðardóttir Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu
Jón Steinar Guðmundsson Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu
Jóna Matthíasdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi eystra
Ebba Unnsteinsdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi vestra
Ingunn Gunnarsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurlandi
Inga Lóa Steinarsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurnesjum
Arndís Baldursdóttir Sýslumaðurinn á Vestfjörðum
Pálína Ósk Lárusdóttir Brown Sæmundarskóli
Sigríður Elka Sigurðardóttir Tryggingastofnun
Hildur Sigurðardóttir Tækniskólinn
Bjarni Benedikt Bjarnason Umhverfis-og skipulagssvið Borgartúni
Stefán Gíslason Umhverfis-og skipulagssvið Stórhöfði
Stella Aðalsteinsdóttir Umhverfisstofnun
Heiðrún Halldórsdóttir Útlendingastofnun
Magnús Guðmundsson Veðurstofa Íslands Keflavík
Guðrún Emilía Höskuldsdóttir Vegagerðin Akureyri
Sveinfríður Högnadóttir Vegagerðin Ísafjörður
Gunnar Garðarsson Vegagerðin Selfoss
Kristinn Pétursson Velferðarsvið Íbúðakjarni Þorláksgeisla 2-4
Ása Birna Einarsdóttir Vesturborg Leikskóli
Kalla Björg Karlsdóttir Vesturbæjarskóli
Gerður Magnúsdóttir Vesturgarður - félagsleg ráðgjöf Miðborg og Hlíðar
Dagný Helgadóttir Vinakot
Daði Arnar H. Sigmarsson Vinakot Ölduslóð
Oddur Rósant Ólafsson Vinnueftirlitið
Höskuldur Einarsson Vinnumálastofnun
Björg Sigrún Ólafsdóttir Víkurskóli
Hildur Evlalía Unnarsdóttir Þjóðleikhúsið
Styrmir Þór Davíðsson Þjóðminjasafn Íslands
Sólrún Birna Færseth Þjóðskrá Íslands
Trausti Jónsson Þjónustumiðstöð Árbæjar og Grafarholts
Ingibjörg Grímsdóttir Þjónustumiðstöð Laugardals og Háaleitis
Jakob Þór Grétarsson Þorláksgeisli 70 Íbúðakjarni
Sólveig Guðmundsdóttir Ölduselsskóli

Þetta vefsvæði notar vafrakökur

Þessi vefur notar vafrakökur til að tryggja eðlilega virkni og notendaupplifun. Með því að nota hann samþykkir þú notkun þeirra. (Þessi tilkynning birtist vegna nýrra persónuverndarlaga.)