Grettisgötu 89
105 Reykjavik
Ísland

525-8330
sameyki@sameyki.is
6202690-3449

Listi yfir trúnaðarmenn

Hver er túnaðarmaður á þínum vinnustað?

Hann getur aðstoðað þig ef á þarf að halda.

Halda áfram

Trúnaðarmaður Sameykis er kosinn af félagsmönnum á vinnustað til að gegna því mikilvæga hlutverki að vera tengiliður milli félagsmanna á vinnustað og atvinnurekenda annars vegar og milli félagsmanns og stéttarfélags hins vegar. Trúnaðarmanni ber að gæta þess að samningar á milli atvinnurekenda og starfsmanna séu virtir og að ekki sé gengið á rétt starfsmanna. Þeir standa þó aldrei einir því stjórn og starfsmenn félagsins eru þeim til stuðnings við að leysa úr vanda sem upp kann að koma og heyrir undir starfssvið félagsins.

Nafn Vinnustaður Deild
Selma Sigurðardóttir Akraneskaupstaður Bæjarskrifstofur
Heiða Vernharðsdóttir Austurbæjarskóli
Ísól Eir Svansdóttir Álfaland Skammtímavistun
Hafdís Björnsdóttir Árborg Þjónustumiðstöð Álftarima 2
Jónína Sigríður Magnúsdóttir Árbæjarlaug
Ingibjörg Áskelsdóttir Árbæjarsafn
Hildur Jósteinsdóttir Ártúnsskóli
Helga G Hjörleifsdóttir Ás styrktarfélag Bjarkarás - Lækjarás
Christelle Celine Jenny Bimier Ás styrktarfélag Vinnustofa Ögurhvarfi
Helena Karlsdóttir Ás styrktarfélag Búsetukjarni Unnargrund 2
Bergþóra Arnarsdóttir Ás styrktarfélag Langagerði
Kristín Helga Auðunsdóttir Ás styrktarfélag Lautarvegur 18
Guðrún Milla Sæmundsdóttir Ás styrktarfélag Klukkuvellir 23
Linda Leifsdóttir Ás, Mörk og Grund
Guðni Jónsson ÁTVR Dreifingarmiðstöð
Þórarinn Hjartarson Barðastaðir 35 Sambýli
Elmar Reyr Hauksson Barna - og fjölskyldustofa Lækjarbakka
Ragnar Snorrason Barnarverndarstofa Stuðlar
Anna Helga Schram Bílastæðasjóður Reykjavíkurborg
María Þórðardóttir Borgarbókasafn Sólheimum
Rut Ragnarsdóttir Borgarbókasafn Kringla
Ásta Halldóra Ólafsdóttir Borgarbókasafn Spöngin
Guðrún Elísa Ragnarsdóttir Borgarbókasafn Grófinni
Dagný Viggósdóttir Borgarholtsskóli
Áslaug Finnsdóttir Borgaskóli
Soffía Dröfn Halldórsdóttir Breiðagerðisskóli
Einar Hjalti Jensson Breiðholtslaug
Guðbjörg Björnsdóttir Búsetukjarni Bríetartúni 30
Hrafnhildur S Sigurðardóttir Búsetukjarni Gunnarsbraut og Sóleyjargata
Helga Sigurðardóttir Dvalarheimilið Höfði Tindur - Vík
Silja Líf Einvarðsdóttir Eikjuvogur 9 Reykjavíkurborg
Kristinn Jónsson Embætti landlæknis
Hrönn Jónsdóttir Engjaskóli
Garðar Svansson Fangavarðafélag Íslands Áheyrnarfulltrúi
Sævör Þorvarðardóttir Fangelsismálastofnun Kvíabryggja
Jóhann Ágústsson Fangelsismálastofnun Litla Hraun
Marlín Aldís Stefánsdóttir Fangelsismálastofnun Hólmsheiði
Arilíus Marteinsson Fangelsismálastofnun Sogn
Guðbjörg Erna Erlingsdóttir Faxaflóahafnir
Hildur Þorvaldsdóttir Fellaskóli
Braghildur S. Little Matthíasd Félag heilbrigðisritara Áheyrnarfulltrúi
Sveinn Pálsson Félag íslenskra félagsliða Áheyrnarfulltrúi
Andrés Freyr Gíslason Félagsbústaðir
Þórunn Margrét Jónasdóttir Fiskistofa
Heimir Sigurður Karlsson Fiskistofa Veiðieftirlitsmenn
Reynir Ólafsson Fjármálaeftirlitið
Lilja Magnúsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Viðar Ágústsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Guðmundur Ásgeir Eiríksson Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Inga Lára Pétursdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Úlfhildur Flosadóttir Fjölskyldu og húsdýragarðurinn
Kristín Másdóttir Flensborgarskólinn
Kristín Guðrún Ólafsdóttir Foldaskóli
Helena Rósa Róbertsdóttir Fossvogsskóli
Filip Jugovic Fríhöfnin
Gísli Árni Gíslason Fríhöfnin ehf Verslun B vakt
Rosa Maria Ruiz Fresneda Frístundaheimilið Gulahlíð
Nick Ward Frístundaheimilið Gulahlíð
Katrín Einarsdóttir Frístundamiðstöðin Ársel Barnastarf
Birna Daðadóttir Birnir Frístundamiðstöðin Ársel Unglingastarf
Laura Andrea Lopez Estrada Frístundamiðstöðin Halastjarnan Háteigsskóli
Elva Björk Jónmundsdóttir Frjótæknafélag Íslands Búnaðarsamtök Vesturlands
Heimir Þorsteinsson Grandaskóli
Kolbrún Jónsdóttir Greiningar - og ráðgjafarstöð ríkisins
Ingveldur Jónsdóttir Grundaskóli Akranes
Helga Bryndís Kristjánsdóttir Gufunesbær Frístundamiðstöð
Elva Hlín Harðardóttir Gylfafllöt dagþjónusta Harpan
Rósey Ósk Stefánsdóttir Gylfaflöt dagþjónusta Vogur
Guðjón Bjarki Sverrisson Hafnarfjarðarbær Berjahlíð, Svöluás og Einiberg
Eydís Heiða Njarðardóttir Hafrannsóknastofnun
Stefán Gunnar Sigurðsson Hagaskóli
Lárus Rúnar Grétarsson Háaleitisskóli Álftamýri
Anna Friðriksdóttir Háskóli Íslands Tannlæknadeild
Þorsteinn Jónsson Háskóli Íslands Raunvísindastofnun
Erla Ósk Hermannsdóttir Háskóli Íslands Nemendaskrá
Ómar Jónsson Háskóli Íslands Rekstur fasteigna
Kristín Konráðsdóttir Háskólinn á Akureyri
Stefán Ásgrímur Sverrisson Háskólinn á Hólum Hestafræðideild
Védís Guðjónsdóttir Háteigsskóli
Sigurgeir Sigurgeirsson Heilbrigðisstofnun Vestfjarða
Kristný Lóa Traustadóttir Heilbrigðisstofnun Vesturlands Akranes
Heiðrún Höskuldsdóttir Heilbrigðisstofnun Vesturlands Stykkishólmur
Ástríður Jóhanna Jensdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Efstaleiti
Dagný Ásta Magnúsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Seltjarnarnes & Vesturbæ
Magnús Grétar Ingibergsson Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Álfabakki
Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Miðbæ
Dagný Björt Dagsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Álafabakka 16
Magnús Grétar Ingibergsson Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Álfabakka 16
Ólöf Hafdís Guðlaugsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Árbær
Ásgerður Halldórsdóttir Heilsugæslan höfuðborgarsvæðisins Sólvangur
Erlingur Arthursson Heilsustofnun NLFÍ
Jón Pétursson Heimaþjónusta Skúlagötu 46
Erna Björt Árnadóttir Héraðsdómur Reykjaness
Gísli Garðarsson Héraðsdómur Reykjavíkur
Hlín Risten Þórhallsdóttir Héraðssaksóknari
Gylfi Már Sigurðsson Hitt húsið
Auður Kamma Einarsdóttir Hitt húsið
Kristbjörg Jónsdóttir Hjallastefnan Askja
Gustavo Fernando J. Pacifico Hlaðbær 2 Sambýli
Ragnheiður Sigmarsdóttir Hlíðaskóli
Theodóra Kristjánsdóttir Hof leikskóli Reykjavíkurborg
Katrín Kristín Hallgrímsdóttir Hólabrekkuskóli
Björg Snjólfsdóttir Hrafnista Laugarás
Mary Björk Þorsteinsdóttir Hugverkastofan
Elín Þóra Eiríksdóttir Húsnæðis - og mannvirkjastofnun
Guðni Kristjánsson Húsnæðis og mannvirkjastofnun Sauðárkrókur
Gerður Guðjónsdóttir Höfði dvalarheimili Akranes Hólmur neðri hæð
Sigurbjörg Erlingsdóttir Isavia Vopnaleit A-vakt
Helena Sigurbergsdóttir Isavia Öryggisstjórnstöð
Elvar Már Þrastarson Isavia Vopnaleit A-vakt
Kristján Þór Karlsson Isavia Skrifstofa
Alma Hrund Árnadóttir Isavia Farþegaþjónusta A-vakt
Skúli Pálsson Isavia 734
Íris Björk Felixdóttir Ísafjarðarbær Félagsþjónusta
Erna Gunnarsdóttir Íslenski dansflokkurinn
Guðbjartur Máni Gíslason Jöklasel 1 Reykjavíkurborg
Kolbrún Sara Aðalsteinsdóttir Kambavað íbúðakjarni Reykjavíkurborg
Una Sjöfn Liljudóttir Klettabær
Styrmir Jónasson Olsen Klettabær
Margrét T Friðriksdóttir Klettaskóli
Jón Sergio C Sigurðsson Klettaskóli
Birna Jóhanna Ragnarsdóttir Klébergsskóli
Ólafur Þór Jónsson Kringlumýri Unglingastarf
Saga Ólafsdóttir Kringlumýri Unglingastarf
Alexandra Renee Illes Landakotsskóli
Hafdís Ósk Jónsdóttir Landbúnaðarháskóli Íslands Hvanneyri
Vigfús Ægir Vigfússon Landgræðslan
Jón Arinbjörn Einarsson Landhelgisgæsla Íslands Varnarmálasvið
Ólafur Ásmundsson Landhelgisgæslan Keflavíkurflugvöllur
Rafn Sigurgeir Sigurðsson Landhelgisgæslan Flugtæknideild
Haraldur I Benediktsson Landhelgisgæslan Stjórnstöð
Carsten Jón Kristinsson Landmælingar Íslands
Birna María Ásgeirsdóttir Landnámssýningin
Hafdís Hulda Vilhjálmsdóttir Landsbókasafn Íslands Háskólabókasafn
Ólafur Sófus Lárusson Landspítali háskólasjúkrahús Deild 32A
Kristín S. Hall Jónasdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Rannsóknarkjarni
Margrét Ólöf Héðinsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Miðstöð sjúkraskrárita
Kristófer Ingi Svavarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öldrunardeild H
Edvard Dan Eðvarðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þjónusta og gæðamál
Pétur Ásbjörnsson Landspítali Háskólasjúkrahús Heilbrigðis-og upplýsingatækni HUT
Ingunn Sólveig Aradóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Símaver
Hörður V Vilhjálmsson Landspítali Háskólasjúkrahús Réttargeðdeild
Aldís Ósk Finnsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Móttökugeðdeild 33A
Birgir Kristbjörn Hauksson Landspítali Háskólasjúkrahús Eldhús og matsalir
Ólöf Huld Vöggsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Bráðadeild Fossvogi
Ingigerður Guðmundsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Vaktasmiðir - aðgerðasvið
Sigurbjörn Þorsteinsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þvottahús, birgðastöð og dauðhreinsun
Tryggvi Jósteinsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir Fossvogi
Ísak Hrafn Stefánsson Landspítali Háskólasjúkrahús Sérhæfð endurhæfingargeðdeild
Thelma Ósk Jóhannesdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Göngudeild 11A
Dagbjört Bríet B Lárusdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Barna - og unglingageðdeild
Auður Kristjánsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Blóðbankinn
Erna Hödd Pálmadóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Bráðageðdeild 32 C
Jón Brynjarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir Hringbraut
Þorvaldur Kristjánsson Landspítali Háskólasjúkrahús Laugarás meðferðargeðdeild
Noah Roloff Landspítali Háskólasjúkrahús Flutningaþjónusta Hringbraut
Heiða Guðnadóttir Landspítlali Háskólaskjúkrahús Apótek
Ólafur Sverrir Stephensen Landsspítali Háskólasjúkrahús Geðendurhæfingardeild
Birgitta Róbertsdóttir Langholtsskóli
Guðmundur Valdimar Rafnsson Laugalækjarskóli
Rúnar Pálmi Sigurfinnsson Laugardalslaug
Eyleif Ósk Aðalheiðard. Gíslad Laugardalslaug
Ester Guðmundsdóttir Laugarnesskóli
Guðfinna Guðfinnsdóttir Lánasjóður íslenskra námsmanna Rjáðgjafadeild
Tara Kristín Kjartansdóttir Leikskólinn Bakkaborg Reykjavíkurborg
Erna Haraldsdóttir Leikskólinn Garðasel Akranesi
Anna Sigríður Þórhallsdóttir Leikskólinn Geislabaugur Reykjavíkurborg
Valgerður Gréta G. Gröndal Leikskólinn Hálsaskógur Reykjavíkurborg
Yrsa Rós Brynjudóttir Leikskólinn Jöklaborg Reykjavíkurborg
Bergþóra Skarphéðinsdóttir Leikskólinn Nóaborg Reykjavíkurborg
Þorbjörg Una Þorgilsdóttir Leikskólinn Rauðhóll Reykjavíkurborg
Áróra Sigurjónsdóttir Leikskólinn Reynisholt
Elsa María Gunnarsdóttir Leikskólinn Sunnuás Reykjavíkurborg
Sigurður Freyr Birgisson Liðsaukinn Reykjavíkurborg
Sylvía Hlín Matthíasdóttir Listaháskóli Íslands
Þórhildur Heimisdóttir Listasafn Íslands Móttökufulltrúar
Hrafnhildur Baldursdóttir Listasafn Reykjavíkur Kjarvalsstaðir
Þórunn Magnúsdóttir Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins
Kristín Hauksdóttir Ljósmyndasafn Reykjavíkur
Ingibjörg Óskarsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurjón Gunnarsson L-SAM Lífeyrisdeild
Þórdís Richter L-SAM Lífeyrisdeild
Sölvi Stefán Arnarson L-SAM Lífeyrisdeild
Elvar Ástráðsson L-SAM Lífeyrisdeild
Jóhann Gunnar Jónsson L-SAM Lífeyrisdeild
Lilja Elsa Sörladóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Bryndís Þorsteinsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðjón Magnússon L-SAM Lífeyrisdeild
Hrafnhildur Guðmundsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðrún Árnadóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Hersir Oddsson L-SAM Lífeyrisdeild
Marías Sveinsson L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurður H Helgason L-SAM
Ásgerður Þóra Bergset Ásgeirsd Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu
Karl Helgi Jónsson Lögreglustjórinn á höfuðborgarsvæðinu Fangaverðir
Vilhjálmur Þór Þórisson Lögreglustjórinn á Suðurnesjum Landamæraverðir B-vakt
Eysteinn Helgi Friðriksson Lögreglustjórinn á Suðurnesjum
Inger Schiöth Matvælastofnun
Andri Már Bjarnason Melaskóli
Sigurður Halldór Bjarnason Menntamálastofnun
Halldór Karl Valsson Menntaskólinn á Ísafirði
Kent Lárus Björnsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
Kári Sigurðsson Miðberg Frístundamiðstöð unglingastarf
Sigrún Ósk Arnardóttir Miðberg félagsmiðstöð barnastarf
Hildur Katrín Ármannsdóttir Móavað 9 Reykjavíkurborg
Ari Alexander Fernandes Móavegur 10 Reykjavíkurborg
Marín Ásmundsdóttir Náttúrufræðistofnun Íslands
Margrét Þ Rögnvaldsdóttir Norðlingaskóli
Maryna Ivchenko Orkuveita Reykjavíkur
Sara Sigurjónsdóttir Orkuveita Reykjavíkur Þjónustusvið
Halldor Guðsteinn Guðsteinsson Rangársel 16-20 Íbúðakjarni
Elísabet M Nickel Stefánsdótti Rarik ohf Fjárreiðsludeild
Astrid Sörensen Reykjalundur
Róbert Blanco Reykjavíkurborg Hólaberg 86
Birna Metúsalemsdóttir Reykjavíkurborg Þjónustuver
Guðrún Pálsdóttir Reykjavíkurborg Fjármálaskrifstofa
Ægir Hugason Reykjavíkurborg Velferðarsvið
Gígja Dröfn Ragnarsdóttir Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Mururima 4
Guðrún Geirsdóttir Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Þórðarsveig 1
Jóhannes A Levy Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Hátúni 6
Berglind Björk Þórhallsdóttir Reykjavíkurborg Þingvað 3
Hjördís Björnsdóttir Reykjavíkurborg Íbúakjarni Vættaborgir 82
Hólmfríður St Sveinsdóttir Reykjavíkurborg Þorrasel dagþjálfun aldraðra
Aþena Ósk Árnadóttir Reykjavíkurborg Austurbrún 6a
Helena Þóra Kærnested Reykjavíkurborg Grundarland 17
Rúnar Smári Jensson Reykjavíkurborg Árland 9
Anna Björk Björgvinsdóttir Reykjavíkurborg Byggðarendi 6
Hafsteinn Michael Guðmundsson Reykjavíkurborg Reynimelur 66
Sara Katrín Ragnheiðardóttir Reykjavíkurborg Hraunbær 153-163
Kjartan Helgi Ólafsson Reykjavíkurborg Byggðarendi 6
Diana Skotsenko Reykjavíkurborg Íbúðakjarni Þorláksgeisli 2-4
Gunnhildur Hekla Jóhannsdóttir Reykjavíkurborg Virknihús
Rakel Ósk Jóhannesdóttir Reykjavíkurborg Skammtímadvöl Vesturbrún 17
Karen Björg Helgadóttir Reykjavíkurborg Rökkvatjörn 3
Björg Ágústa Kristinsdóttir Rimaskóli
Enisa Cardaklija Ríkiskaup
Birgir Sigurðsson Ríkislögreglustjóri
Ingvar Kristinn Hreinsson Ríkisskattstjóri Siglufjörður
Gunnlaug Steinunn Árnadóttir Ríkisskattstjóri Akureyri
Kristín Guðjónsdóttir Ríkisskattstjóri Akranes
Magnea Bjarnadóttir Ríkisskattstjóri Hella
Harpa Björnsdóttir Ríkisskattstjóri Ísafjörður
Margrét Högnadóttir Ríkisskattstjóri Reykjavík
Hendricus E Bjarnason Ríkisskattstjóri Reykjavík
Guðrún Ólöf Gunnarsdóttir RUV
Jakob Viðar Guðmundsson Sambýli Kleppsvegi 90
Kristín Clausen Sambýlið Fannafold 178
Lotta Bryndísar Jóns Sambýlið Sporhamrar 5
Atli Ómarsson Sambýlið Stigahlíð 54 Reykjavíkurborg
Halldóra S Sigurþórsdóttir Samgöngustofa
Þorgeir Steingrímsson SÁÁ
Kolbrún Ósk Svansdóttir SÁÁ
Þórunn Ansnes Bjarnadóttir SÁÁ
Pétur Valdimarsson Selásskóli
Vilborg Jónsdóttir Seljahlíð Heimili aldraðra
Steinunn Helga Ómarsdóttir Seljaskóli
Anna Rut Hellenardóttir Seltjarnarnes Grunnskólinn
Jóhannes G Benjamínsson Seltjarnarnes Áhaldahús
Solfrid Dalsgaard Joensen Seltjarnarnes Leikskólinn
Erna Guðmundsdóttir Seltjarnarnesbær Sæbraut 2, sambýli
Unnur Þóra Skúladóttir Sjálfsbjargarhúsið
Ágústa Rós Árnadóttir Sjóminjasafnið í Reykjavík
Aðalheiður Sigríður Jörgensen Sjúkratryggingar Íslands
Anna Lára Guðnadóttir Sjúkratryggingar Íslands
Ragnheiður Heidi Hansen Skálatún
Bob Maarten van Duin Skíðasvæði höfuðborgarsvæðisins
Anna Pálína Jónsdóttir Skógræktin
Margrét Sigríður Sævarsdóttir Slökkvilið höfuðborgarsvæðisins
Jóhann Dagur Þorleifsson Sorpa bs Góði hirðirinn
Ágústa Sigurðardóttir Strætó BS Hestháls
Pétur Karlsson Strætó BS Hestháls
Judit Varga Strætó BS Mjóddin
Steinunn Hreinsdóttir Styrktarfélag lamaðra og fatlaðra
Breki Bergþórsson Sundhöll Reykjavíkur
Ottó Hörður Guðmundsson Sundlaug Grafarvogs
Ingólfur Klausen Sundlaug Seltjarnarness
Elva Dröfn Sveinsdóttir Sýslumaðurinn á Austurlandi
Helga Aðalbjörg Þórðardóttir Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu
Jóna Matthíasdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi eystra
Ebba Unnsteinsdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi vestra
Ingunn Gunnarsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurlandi
Inga Lóa Steinarsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurnesjum
Arndís Baldursdóttir Sýslumaðurinn á Vestfjörðum
Hulda Sæland Árnadóttir Sýslumaðurinn í Vestmannaeyjum
Pálína Ósk Lárusdóttir Brown Sæmundarskóli
Sigríður Poulsen Tilraunastöð HÍ í meinafræði Keldum
Þórunn Helgadóttir Tindasel 1 Reykjavíkurborg
Vigfús Karl Steinsson Tjörnin frístundamiðstöð
Hrefna Þórarinsdóttir Tjörnin frístundamiðstöð
Sigríður Elka Sigurðardóttir Tryggingastofnun
Hildur Sigurðardóttir Tækniskólinn
Bjarni Benedikt Bjarnason Umhverfis-og skipulagssvið Borgartúni
Stefán Gíslason Umhverfis-og skipulagssvið Stórhöfði
Magnús Guðmundsson Veðurstofa Íslands Keflavík
Hjördís Hjörleifsdóttir Veðurstofa Íslands Reykjavík
Guðrún Emilía Höskuldsdóttir Vegagerðin Akureyri
Sveinfríður Högnadóttir Vegagerðin Ísafjörður
Gunnar Garðarsson Vegagerðin Selfoss
Guðmundur Hrannar Eiríksson Velferðarsvið Reykjavíkurborgar Liðsaukinn
Sóley Kristín Guðbjartsdóttir Vesturbæjarlaug
Kalla Björg Karlsdóttir Vesturbæjarskóli
Gerður Magnúsdóttir Vesturgarður - félagsleg ráðgjöf Miðborg og Hlíðar
Dagný Helgadóttir Vinakot
Magdalena Gísladóttir Vinakot Smárahvammur
Birgir Magnús Birgisson Vinakot
Oddur Rósant Ólafsson Vinnueftirlitið
Jóhann Hafsteinsson Vinnumálastofnun Greiðslustofa Skagaströng
Höskuldur Einarsson Vinnumálastofnun
Björg Sigrún Ólafsdóttir Víkurskóli
Hildur Evlalía Unnarsdóttir Þjóðleikhúsið
Styrmir Þór Davíðsson Þjóðminjasafn Íslands
Sólrún Birna Færseth Þjóðskrá Íslands
Trausti Jónsson Þjónustumiðstöð Árbæjar og Grafarholts
Sigurgeir Birgisson Þjónustumiðstöð Grafarvogs-og Kjalarness Miðgarður
Jakob Þór Grétarsson Þorláksgeisli 70 Íbúðakjarni
Sólveig Guðmundsdóttir Ölduselsskóli

Þetta vefsvæði notar vafrakökur

Þessi vefur notar vafrakökur til að tryggja eðlilega virkni og notendaupplifun. Með því að nota hann samþykkir þú notkun þeirra. (Þessi tilkynning birtist vegna nýrra persónuverndarlaga.)